SHB Đà Nẵng lên kế hoạch đón Cúp
Chủ nhật này, sân Chi Lăng sẽ chính thức đón nhận chiếc cúp vô địch giải bóng đá VĐQG Petro Vietnam Gas 2009. Lãnh đạo SHB và Hội CĐV đang rộn ràng lên kế hoạch cho lễ đón Cúp.
Chủ nhật này, sân Chi Lăng sẽ chính thức đón nhận chiếc cúp vô địch giải bóng đá VĐQG Petro Vietnam Gas 2009. Lãnh đạo SHB và Hội CĐV đang rộn ràng lên kế hoạch cho lễ đón Cúp.
Chiều qua, Hội CĐV bóng đá Đà Nẵng đã tổ chức một cuộc họp thống nhất chương trình cổ động. Sau khi nhận được thông tin phía SHB sẽ phát miễn phí 10.000 chiếc băng rôn cho khán giả, lãnh đạo Hội tỏ ra thất vọng. Vì theo như kế hoạch, anh em Hội CĐV chuẩn bị in 10.000 chiếc băng rôn để bán cho khán giả vào sân làm kinh phí hoạt động. Được biết cho đến thời điểm hiện tại, phía SHB Đà Nẵng chưa có một nguồn hỗ trợ nào về kinh phí cho Hội. Ngân quỹ của Hội hiện đã âm một khoản khá lớn và họ đang lo chạy đi tìm nguồn tài trợ.
Nhưng chủ nhật này vẫn là ngày hội của người yêu bóng đá sông Hàn.