Lượt về giải BĐ nữ lứa tuổi 19 QG 2014 (10/9): Hà Nội tiếp tục vững ngôi đầu
Chiều qua (10/9), lượt về giải bóng đá nữ lứa tuổi 19 Quốc gia tiếp tục sôi động với 2 cặp đấu. Chiến thắng cách biệt 5-1 trước Phong Phú Hà Nam đã giúp Hà Nội củng cố vị trí nhất bảng xếp hạng với 17 điểm.
Trong khi đó, ở trận đấu sớm lúc 15h30 cùng ngày, đội bóng thành phố mang tên Bác cũng theo sát đội bóng thủ đô khi đánh bại Than KSVN để giành trọn 3 điểm (13 điểm).
Như vậy, với kết quả ngày thi đấu 10/9, trật tự trên bảng xếp hạng không đổi trong đó Phong Phú Hà Nam là đội chưa có điểm nào sau 6 trận toàn thua.
Ngày 12/9 giải sẽ tiếp tục với 2 cặp đấu giữa PP Hà Nam – Than KSVN, TP HCM – Sữa Mộc Châu Sơn La.
Kết quả thi đấu ngày 10/9/2014: 15h30 SVĐ TP Sơn La, Than KSVN – TP Hồ Chí Minh: 0-1
Giám sát trận đấu: Nguyễn Duy Phú Giám sát trọng tài: Phạm Văn Quang Trọng tài chính: Nguyễn Mạnh Hải Trợ lý: Nguyễn Thị Hương, Lê Thị Thanh Mai, Vũ Thị Hậu 17h30 SVĐ TP Sơn La, PP Hà Nam – Hà Nội: 1-5
Giám sát trận đấu: Trần Trung Kiên Giám sát trọng tài: Nguyễn Đình Nghĩa Trọng tài chính: Lê Thị Hoa Trợ lý: Vũ Thanh Tú, Nguyễn Thị Hằng Nga, Vũ Phúc Hoan |