Kết quả VL bảng B giải bóng đá U17 QG báo Bóng Đá – Cúp Thái Sơn Nam 2015
Chiều nay (3/6), trên SVĐ Tự Do – Tỉnh Thừa Thiên Huế tiếp tục diễn ra hai trận đấu thuộc Bảng B Giải bóng đá U17 Quốc Gia Báo Bóng Đá – Cúp Thái Sơn Nam 2015.
Trong ngày ra quân thứ hai tại bảng B, chủ nhà TT Huế tiếp tục có trận thắng tiếp theo khi tiếp đội đến làm khách Nam Định với tỷ số 2-1, qua đó TT Huế tiếp tục giữ vững ngôi đầu bảng B. Trận đấu còn lại cùng bảng, SHB Đà Nẵng mang về một điểm khi cầm hòa đội SLNA với tỷ số hòa 0-0.
Kết quả chi tiết các trận đấu ngày 3-6: Bảng B 15h00 Sân Tự Do, Nam Định – TT Huế: 1-2 Giám sát trận đấu: Nguyễn Duy Phú Giám sát trọng tài: Lương Thế Tài Trọng tài chính: Lê Lưu Quang Các trợ lý: Nguyễn Trung Thiện, Ngô Ngọc Minh, Nguyễn Đình Hồng Quân 17h00 Sân Tự Do, SHB Đà Nẵng – SLNA: 0-0 Giám sát trận đấu: Nguyễn Duy Phú Giám sát trọng tài: Lương Thế Tài Trọng tài chính: Tạ Công Châu Hòa Các trợ lý: Đoàn Quốc Huy, Nguyễn Hùng Cường, Nguyễn Sơn Dương |
Xếp hạng tam thời bảng B | |||||||||
XH | Đội | ST | Thắng | Hòa | Thua | Điểm | B.Thắng | B.Thua | H/S |
1 | THỪA THIÊN HUẾ | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 4 | 1 | 4 |
2 | SÔNG LAM NGHỆ AN | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 0 | 2 |
3 | SHB ĐÀ NẴNG | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 |
4 | HẢI PHÒNG | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 2 | -2 |
5 | NAM ĐỊNH | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 1 | 4 | -3 |